Thông tin mô tả
Cho thuê góc hai
Nhà thiết kế phù hợp
Lộ giới: Đường rộng 12m.
Cấu trúc nhà: Trệt, lầu sân thượng.
Vị trí: Nguyễn Thị Nhỏ.
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 0,87 Triệu/m2
331389
Cho thuê
Cho thuê góc hai
Nhà thiết kế phù hợp
Lộ giới: Đường rộng 12m.
Cấu trúc nhà: Trệt, lầu sân thượng.
Vị trí: Nguyễn Thị Nhỏ.
Nguyễn Mạnh Hùng
Cho thuê toà nhà khách sạn 104-106-108-110 Đường Châu Văn Liêm, Phường 11, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
585 triệu
320 m2
57/45 Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
1,5 triệu
15 m2
Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
8 triệu
20 m2
Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
80 m2