Thông tin mô tả
-Cho thuê nhà mặt tiền 150 khánh hội P6 Q4.
-diện tích : 4x18
-kết cấu : 1T 1 lửng 3L, nhà có hẻm hậu
-giá 70tr
-không cho
-nhận nhà liền
-Xem nhà liên hệ A tâm 0938 748 *** để biết thêm chi tiết
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 0,97 Triệu/m2
353317
Cho thuê
-Cho thuê nhà mặt tiền 150 khánh hội P6 Q4.
-diện tích : 4x18
-kết cấu : 1T 1 lửng 3L, nhà có hẻm hậu
-giá 70tr
-không cho
-nhận nhà liền
-Xem nhà liên hệ A tâm 0938 748 *** để biết thêm chi tiết
Minh Tâm
Đường Tôn Thất Thuyết, Quận 4, TP Hồ Chí Minh
8,5 triệu
30 m2
Số 346 Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
30 triệu
117 m2
Số 1 đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, TP Hồ Chí Minh
25 triệu
74 m2
Đường Hoàng Diệu, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
60 m2