Thông tin mô tả
Tôi cần cho thuê nhà đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa,
Kết cấu: Trệt 4 lầu sân thượng 5 phòng
Giá: 37
Nhà nằm khu vực đông đúc, thuận tiện làm các ngành nghề khác nhau như:
Giá: 37 Triệu/tháng
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
319584
Cho thuê
Tôi cần cho thuê nhà đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa,
Kết cấu: Trệt 4 lầu sân thượng 5 phòng
Giá: 37
Nguyễn Phúc Nguyên
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2