Thông tin mô tả
- Mô tả:
+ Chính chủ cho thuê nhà đường Lý Chính Thắng,
+ Nhà 1 trệt lửng 3 lầu, 6
+
- Vị trí cách vòng xoay Công trường Dân chủ chưa đến 100m.
Giá: 53 Triệu/tháng
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
334714
Cho thuê
- Mô tả:
+ Chính chủ cho thuê nhà đường Lý Chính Thắng,
+ Nhà 1 trệt lửng 3 lầu, 6
+
- Vị trí cách vòng xoay Công trường Dân chủ chưa đến 100m.
Phạm Hoàng
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
15,5 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
11,5 triệu
85 m2