Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà Hai Bà Trưng,
-
- Kết cấu: Trệt 3 lầu trống suốt, cầu thang cuối nhà.
- Vị trí giữa lòng khu ăn uống, thời trang giới trẻ, khu
- Giá chỉ 65 tr/ tháng.
- Cọc 3
-
Mọi chi tiết xin
Giá: 65 Triệu/tháng
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
326356
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nhà Hai Bà Trưng,
-
- Kết cấu: Trệt 3 lầu trống suốt, cầu thang cuối nhà.
- Vị trí giữa lòng khu ăn uống, thời trang giới trẻ, khu
- Giá chỉ 65 tr/ tháng.
- Cọc 3
-
Mọi chi tiết xin
Trần Văn Chương
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2