Thông tin mô tả
Hai Bà Trưng,
Kết cấu: Trệt, 2 lầu.
Mặt bằng trống thông suốt vừa làm lại mới, cầu thang cuối nhà.
Giá: 330 Triệu/tháng
Diện tích: 188 m2
Giá/m2: 1,76 Triệu/m2
348214
Cho thuê
Hai Bà Trưng,
Kết cấu: Trệt, 2 lầu.
Bùi Đức Tuấn
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2