Thông tin mô tả
- Cung đường trọng điểm của
- Ngang cực lớn 15m.
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, cầu thang giữa.
- Đặt cọc &
Giá: 125 Triệu/tháng
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 0,69 Triệu/m2
732557
Cho thuê
- Cung đường trọng điểm của
- Ngang cực lớn 15m.
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, cầu thang giữa.
- Đặt cọc &
Nguyễn Thị Minh Anh
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2