Thông tin mô tả
- Toà nhà Cho thuê MỚI TINH.
-
- DT Đất: 10x22.
- DT Sử Dụng: 10x15.
- Kết cấu: 1 Hầm, 7 Lầu, 1 Sân Thượng.
-
-
Giá: 390 Triệu/tháng
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 1,77 Triệu/m2
333005
Cho thuê
- Toà nhà Cho thuê MỚI TINH.
-
- DT Đất: 10x22.
- DT Sử Dụng: 10x15.
- Kết cấu: 1 Hầm, 7 Lầu, 1 Sân Thượng.
-
-
Vũ Thị Hiền
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2