Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê gấp
-
- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng, hiện hữu gồm 6 phòng 3 lớn, 3 vừa, mỗi lầu có 1
- Chủ cho cải tạo tự do theo nhu cầu
- Hỗ trợ giá 6 tháng đầu chỉ 35tr/tháng
- Phù hợp: Đa ngành nghề...
- Xem nhà
Giá: 35 Triệu/tháng
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
320067
Cho thuê
Chính chủ cho thuê gấp
-
- Chủ cho cải tạo tự do theo nhu cầu
- Hỗ trợ giá 6 tháng đầu chỉ 35tr/tháng
- Phù hợp: Đa ngành nghề...
- Xem nhà
Minh Đô
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2