Thông tin mô tả
Nhà nguyên căn cho thuê - góc 2
-
- Vị trí cực đẹp - Đối diện chợ Tân Định.
- Phù hợp
- Kết cấu: Nhà 4 tầng.
-
-
Giá: 197 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 1,23 Triệu/m2
651269
Cho thuê
Nhà nguyên căn cho thuê - góc 2
-
- Vị trí cực đẹp - Đối diện chợ Tân Định.
- Phù hợp
- Kết cấu: Nhà 4 tầng.
-
-
Nguyễn Văn Nghĩa
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2