Thông tin mô tả
Bạn sẽ không tốn bất kỳ chi phí nào.
Không cần quá nhiều thời gian để nổ lực tìm kiếm nhà thuê.
Tôi có
Kết cấu: 1 trệt 5 lầu thang máy và
Ưu tiên: VP, showroom, spa, nha khoa,...
Hãy gọi 0903 752 ***
Giá: 140 Triệu/tháng
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 1,17 Triệu/m2
320963
Cho thuê
Bạn sẽ không tốn bất kỳ chi phí nào.
Không cần quá nhiều thời gian để nổ lực tìm kiếm nhà thuê.
Tôi có
Kết cấu: 1 trệt 5 lầu thang máy và
Ưu tiên: VP, showroom, spa, nha khoa,...
Hãy gọi 0903 752 ***
Le Ngoc
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2