Thông tin mô tả
-CHo thuê mb góc 2mt 118 vườn chuối P4 Q3
-diện tích : 3.5 NH 5.5 x 7
-kết cấu : cho thuê mb lđr
-giá 20tr
-gần chợ, gần trường học,
-Lối đi riêng,
-Không cho
-Xem nhà liên hệ A tâm 0938 748 *** để biết thêm chi tiết
Giá: 20 Triệu/tháng
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
322508
Cho thuê
-CHo thuê mb góc 2mt 118 vườn chuối P4 Q3
-diện tích : 3.5 NH 5.5 x 7
-kết cấu : cho thuê mb lđr
-giá 20tr
-gần chợ, gần trường học,
-Lối đi riêng,
-Không cho
-Xem nhà liên hệ A tâm 0938 748 *** để biết thêm chi tiết
Minh Tâm
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2