Thông tin mô tả
Cho thuê nhà góc 2 MT Trương Định, P. 6, Q. 3.
-
- Kết cấu: 1 trệt lầu.
- Vị trí: Siêu đẹp siêu Vip.
- Phù hợp khách thuê VP, Spa, thẩm mỹ viện, trường học Quốc tế...
- Cọc 3
-
Giá: 500 Triệu/tháng
Diện tích: 800 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
336423
Cho thuê
Cho thuê nhà góc 2 MT Trương Định, P. 6, Q. 3.
-
- Kết cấu: 1 trệt lầu.
- Vị trí: Siêu đẹp siêu Vip.
- Cọc 3
-
Ngohuynhgiabaothinh
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2