Thông tin mô tả
Cho thuê góc 2
- Vị trí cực đẹp, tuyến đường 2 chiều giao thông thuận lơi, khu vực trung tâm
-
- Vị trí phù hợp các ngành nghề
- Cho thuê dài hạn, hỗ trợ sửa chữa
-
Giá: 300 Triệu/tháng
Diện tích: 530 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
339922
Cho thuê
Cho thuê góc 2
-
- Vị trí phù hợp các ngành nghề
- Cho thuê dài hạn, hỗ trợ sửa chữa
-
Trần Tiến
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2