Thông tin mô tả
Loại Hình Văn phòng cho thuê
Cho thue trệt và lửng: 92
Độ cao trần 2,6m
Thang máy 01 thang (10 người)
Hệ thống lạnh Máy lạnh cục bộ
Điện dự phòng Điện dự phòng 100%
Bãi xe 01 hầm xe
Thời gian thuê 02 năm hoặc dài hơn
Giá: 92 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
334949
Cho thuê
Loại Hình Văn phòng cho thuê
Cho thue trệt và lửng: 92
Độ cao trần 2,6m
Thang máy 01 thang (10 người)
Hệ thống lạnh Máy lạnh cục bộ
Điện dự phòng Điện dự phòng 100%
Bãi xe 01 hầm xe
Thời gian thuê 02 năm hoặc dài hơn
Lê Thị Minh Tâm
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2