Thông tin mô tả
Cho thuê
-
- Tổng
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân vườn.
-
- Thời hạn cho thuê: 5 năm/ tái ký.
- Đặt cọc: 3 tháng.
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
-
Giá: 510 Triệu/tháng
Diện tích: 637 m2
Giá/m2: 0,80 Triệu/m2
334055
Cho thuê
Cho thuê
-
- Tổng
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân vườn.
-
- Thời hạn cho thuê: 5 năm/ tái ký.
- Đặt cọc: 3 tháng.
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
-
Phan Van
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2