Thông tin mô tả
Cần cho thuê Nguyên sàn Lầu 2 vị trí đẹp, Tòa nhà Că hộ Góc 2
Phù hợp cho thuê Văn phòng, Phòng giao dịch bảo hiểm,
Giá chưa bao gồm
Giá: 600 Triệu/tháng
Diện tích: 800 m2
Giá/m2: 0,75 Triệu/m2
604756
Cho thuê
Phù hợp cho thuê Văn phòng, Phòng giao dịch bảo hiểm,
Giá chưa bao gồm
Hoàng
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2