Thông tin mô tả
- Cho thuê cả tòa nhà siêu
- Mặt bằng thật 100
- Không ảo, giá thật, MB.
Giá: 860 Triệu/tháng
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 3,07 Triệu/m2
329339
Cho thuê
- Cho thuê cả tòa nhà siêu
- Mặt bằng thật 100
- Không ảo, giá thật, MB.
Ngô Thị Thúy Hoa
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2