Thông tin mô tả
Cho thuê nguyên căn
-
-Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (
-Thời hạn thuê: 5 năm trở lên.
-
-Thích hợp cho
Trước đây là
- Xem nhà
Giá: 200 Triệu/tháng
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 1,14 Triệu/m2
350032
Cho thuê
Cho thuê nguyên căn
-
-Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (
-Thời hạn thuê: 5 năm trở lên.
-
-Thích hợp cho
Trước đây là
- Xem nhà
Nguyễn Quốc Huy
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2