Thông tin mô tả
Cho thuê toà
-
-
- Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 12 lầu.
- Vị trí đắc địa gần các tòa nhà văn phòng,
- Tòa nhà đã trang bị đầy đủ tiện ích 2 thang máy tốc độ cao,
- Thích hợp mở thẩm mỹ viện.
- Giá: 1,080
==
Giá: 1080 Triệu/tháng
Diện tích: 525 m2
Giá/m2: 2,06 Triệu/m2
672994
Cho thuê
Cho thuê toà
-
-
- Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 12 lầu.
- Vị trí đắc địa gần các tòa nhà văn phòng,
- Thích hợp mở thẩm mỹ viện.
- Giá: 1,080
==
Vũ Đức Phúc
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2