Thông tin mô tả
- Làm spa đừng lướt qua
- Ưu điểm:
+ Kế bên
+ Chiều ngang hoành tráng 8,1m, chiều dài tha thướt tận 32m.
+ Quy mô: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái. Chưa kể
Giá: 249 Triệu/tháng
Diện tích: 262 m2
Giá/m2: 0,95 Triệu/m2
321111
Cho thuê
- Làm spa đừng lướt qua
- Ưu điểm:
+ Kế bên
+ Quy mô: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái. Chưa kể
Nguyễn Thị Minh Anh
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2