Thông tin mô tả
Cho thuê nhà góc 2
Kết cấu: Nhà 3 lầu.
Cầu thang cuối nhà, sàn suốt dễ decor trang trí.
Có cửa hông thông thoáng, siêu vị trí, xung quanh là các tòa nhà văn phòng, caffe, nails, shop quần áo,... Đường thương mại,
Giá: 34 Triệu/tháng
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
604003
Cho thuê
Cho thuê nhà góc 2
Kết cấu: Nhà 3 lầu.
Cầu thang cuối nhà, sàn suốt dễ decor trang trí.
Trần Ngọc Thành
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2