Thông tin mô tả
Cho thuê
- Vị trí đắc địa, ngay
- Phù hợp: Spa, nha khoa, thẩm mỹ, văn phòng, thời trang, nhà hàng,...
-
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu.
- Thang máy, thang bộ đầy đủ.
-
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
0927 326 *** để
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 0,69 Triệu/m2
344831
Cho thuê
Cho thuê
- Vị trí đắc địa, ngay
-
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu.
- Thang máy, thang bộ đầy đủ.
-
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
0927 326 *** để
Phạm Ngọc Mỹ
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2