Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu,
Vị trí:
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng, văn phòng đại diện, TT Anh ngữ, spa, showroom,...
Kết cấu: Hầm trệt 5 lầu.
Giá: 423 Triệu/tháng
Diện tích: 320 m2
Giá/m2: 1,32 Triệu/m2
324750
Cho thuê
Cho thuê tòa nhà MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu,
Vị trí:
Kết cấu: Hầm trệt 5 lầu.
Phan Văn Nhật
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2