Thông tin mô tả
Cho Thuê góc 2
-
- Kết cấu: Trệt
- Vị trí, ưu điểm: Góc 2
-
-
Giá: 300 Triệu/tháng
Diện tích: 465 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
342287
Cho thuê
Cho Thuê góc 2
-
- Kết cấu: Trệt
- Vị trí, ưu điểm: Góc 2
-
-
Trần Thị Thanh Hương
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
15,5 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
11,5 triệu
85 m2