Thông tin mô tả
Cho thuê toà
- DT: 5.2m nở hậu: 8mx19m.
- Kết cấu: 1 hầm, 5 lầu, có thang máy.
Nhà mới đẹp nằm ngay khu spa sầm uất.
Thích hợp
-
Cọc và
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 152 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
856021
Cho thuê
Cho thuê toà
- DT: 5.2m nở hậu: 8mx19m.
- Kết cấu: 1 hầm, 5 lầu, có thang máy.
Nhà mới đẹp nằm ngay khu spa sầm uất.
Thích hợp
-
Cọc và
Truongdinh
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2