Thông tin mô tả
Ho thuê toà nhà 331A Điện Biên Phủ
-
- Trệt 5 lầu thang máy, sàn trống suốt ốp kính full nhà
- Thang máy 700kg.
- Vị trí trung tâm
- Phù hợp làm trụ sở văn phòng
-
- Có HHMG.
- A Nhân con
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 136 m2
Giá/m2: 1,10 Triệu/m2
856615
Cho thuê
Ho thuê toà nhà 331A Điện Biên Phủ
-
- Trệt 5 lầu thang máy, sàn trống suốt ốp kính full nhà
- Thang máy 700kg.
- Vị trí trung tâm
- Phù hợp làm trụ sở văn phòng
-
- Có HHMG.
- A Nhân con
Hữu Nhân
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2