Thông tin mô tả
Cho Thuê Nhà GÓC 2MT Phạm Ngọc Thạch,
-
- Kết cấu: 1 trệt và 1 lầu
-
- Vị trí: Tuyến đường 2 chiều, dễ dàng nhận diện thương hiệu, toạ lạc giữa Nguyễn Đình Chiểu + Điện Biện Phủ, thuận tiện
-
Giá: 310 Triệu/tháng
Diện tích: 400 m2
Giá/m2: 0,78 Triệu/m2
742879
Cho thuê
Cho Thuê Nhà GÓC 2MT Phạm Ngọc Thạch,
-
- Kết cấu: 1 trệt và 1 lầu
-
-
Vũ Thị Hiền
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
15,5 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
12,5 triệu
90 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
85 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2