Thông tin mô tả
- DT 8 x 25m - 1 trệt hầm 4 lầu trống suốt. Có thang máy,
- Nhà
- Vị trí đẹp,
- Rất phù hợp văn phòng, showrom, spa, thẩm mỹ, phòng khám,..
- Giá 145
-
Giá: 145 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
721554
Cho thuê
- DT 8 x 25m - 1 trệt hầm 4 lầu trống suốt. Có thang máy,
- Nhà
- Vị trí đẹp,
- Giá 145
-
Trí
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2