Thông tin mô tả
Kết cấu: 1 Trệt 2 cầu thang nằm ở vị trí 2/3 nhà.
- Khúc 2 chiều giữa Cao Thắng và Nguyễn Thượng Hiền,
- Thích hợp mở spa, shop thời trang, nha khoa, showroom,
- Làm việc với chính chủ,
-
Giá: 60 Triệu/tháng
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 0,94 Triệu/m2
619793
Cho thuê
Kết cấu: 1 Trệt 2 cầu thang nằm ở vị trí 2/3 nhà.
- Khúc 2 chiều giữa Cao Thắng và Nguyễn Thượng Hiền,
- Thích hợp mở spa, shop thời trang, nha khoa, showroom,
- Làm việc với chính chủ,
-
Châu Long Land
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2