Thông tin mô tả
-
- Nguyên căn ngay góc đường Nguyễn Văn Hưởng.
Cảm ơn quý
Giá: 230 Triệu/tháng
Diện tích: 162 m2
Giá/m2: 1,42 Triệu/m2
770300
Cho thuê
-
- Nguyên căn ngay góc đường Nguyễn Văn Hưởng.
Đặng Hùng
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
17,734 triệu
56,150001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
220 triệu
162 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
184 triệu
1000 m2