Thông tin mô tả
Có hầm sử dụng chung với
Làm việc trực tiếp :(Gặp Thảo)
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 1,30 Triệu/m2
995962
Cho thuê
Có hầm sử dụng chung với
Làm việc trực tiếp :(Gặp Thảo)
Thảo Huỳnh
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
17,734 triệu
56,150001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
220 triệu
162 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
184 triệu
1000 m2