Thông tin mô tả
Mặt bằng rộng rãi! Cho thuê mặt bằng P. Thảo Điền 1 trệt 2 lầu 1 tầng thượng.
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tầng thượng.
-
- Mặt bằng khu vực
Thảo Điền từ lâu đã
Công ty TNHH VKHOMES cam kết
Quý
Xin cảm ơn quý
Giá: 30 Triệu/tháng
Diện tích: 59 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
348421
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tầng thượng.
-
- Mặt bằng khu vực
Thảo Điền từ lâu đã
Công ty TNHH VKHOMES cam kết
Quý
Xin cảm ơn quý
Tuấn Anh
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
145 triệu
800 m2