Thông tin mô tả
Cho thuê nhà góc 2 MT 77 - 79 Thuận Kiều + Nguyễn Chí Thanh,
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng.
-
- Thời hạn cho thuê: 6 năm/ tái ký.
- Đặt cọc: 3 tháng.
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
- Gần
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 162 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
319356
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng.
-
- Thời hạn cho thuê: 6 năm/ tái ký.
- Đặt cọc: 3 tháng.
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
- Gần
Truongdinh
Số 262/20 Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
72 m2
10,5 triệu
77 m2
11 triệu
71 m2
11 triệu
77 m2