Thông tin mô tả
Cho thuê
-
- Đường nhựa 20m, vỉa hè 3m rộng rãi, thông thoáng.
- Vị trí đẹp gần Nguyễn Thị Nhỏ, cách
- Giá rao thuê chỉ 39
Quý khách muốn thuê
Nhờ 500 anh em MG trợ duyên.
Giá: 39 Triệu/tháng
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
886362
Cho thuê
Cho thuê
-
- Đường nhựa 20m, vỉa hè 3m rộng rãi, thông thoáng.
- Vị trí đẹp gần Nguyễn Thị Nhỏ, cách
- Giá rao thuê chỉ 39
Quý khách muốn thuê
Nhờ 500 anh em MG trợ duyên.
Quốc Hùng
Số 262/20 Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
72 m2
10,5 triệu
77 m2
11 triệu
71 m2
11 triệu
77 m2