Thông tin mô tả
Cho thuê
Đương Hùng Vương, P1, gồm 1 trệt và 1 gác lửng, có cửa hậu.
Chiều ngang
Khu vực mua bán sầm uất, đông
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 194 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
350419
Cho thuê
Cho thuê
Đương Hùng Vương, P1, gồm 1 trệt và 1 gác lửng, có cửa hậu.
Chiều ngang
Khu vực mua bán sầm uất, đông
Hồng Thương
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2