Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: trệt + 2 lầu. Vị trí đẹp, khu vực
- Trước dịch COVID 2019, cho linh kiện điện thoại thuê : 100
-
- Thời hạn cho thuê:
- Thời gian nhận nhà: bàn giao ngay
- Cọc 3
- Thời gian setup: TL
-
Giá: 60 Triệu/tháng
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 1,05 Triệu/m2
319348
Cho thuê
-
- Kết cấu: trệt + 2 lầu. Vị trí đẹp, khu vực
-
- Thời hạn cho thuê:
- Thời gian nhận nhà: bàn giao ngay
- Cọc 3
- Thời gian setup: TL
-
Tiêu Chánh Thuận
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2