Thông tin mô tả
Cho thuê Mặt bằng đường Sư Vạn Hạnh,
-
- Kết cấu: Mặt bằng Trệt, Lối Đi Riêng.
- Vị trí: Đường Sư Vạn Hạnh, khu vực đông đúc tập trung nhiều ngành nghề,
- Mặt bằng mới vào vận hành ngay.
---------
-
Giá: 30 Triệu/tháng
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
651337
Nguyễn Thủy Tiên
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2