Thông tin mô tả
Cho thuê
6x17m, 1 hầm 5 lầu Sân thượng.
Nhà mới bàn giao hiện trạng đầy đủ full máy lạnh có thang máy.
Giá: 85 Triệu/tháng
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
866421
Cho thuê
Cho thuê
6x17m, 1 hầm 5 lầu Sân thượng.
Vinh Hiển
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2