Thông tin mô tả
Kết cấu: Tổng
Nhà hoàn thiện cao cấp và decor hiện đại.
Vị trí gần vòng xoay Lý Thái Tổ, vỉa hè rộng.
Phù hợp làm showrrom, văn phòng, spa,
Giá: 68 Triệu/tháng
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 0,93 Triệu/m2
742820
Cho thuê
Kết cấu: Tổng
Nhà hoàn thiện cao cấp và decor hiện đại.
Vị trí gần vòng xoay Lý Thái Tổ, vỉa hè rộng.
Phù hợp làm showrrom, văn phòng, spa,
Châu Long Land
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2