Thông tin mô tả
Cho thuê MT Trần Thiện Chánh,
- DT: 4,5 x 16m.
- KC: Trệt 5 Lầu + Thang máy + 11
-
Nhà mới, phù hợp
Chủ thiện chí cho thuê.
Cam kết thông tin thật 100
Giá: 5200 Triệu/tháng
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 65 Triệu/m2
692926
Cho thuê
Cho thuê MT Trần Thiện Chánh,
- DT: 4,5 x 16m.
- KC: Trệt 5 Lầu + Thang máy + 11
-
Nhà mới, phù hợp
Chủ thiện chí cho thuê.
Cam kết thông tin thật 100
Trần Kim Chi
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2