Thông tin mô tả
Đoạn gần vòng xoay Lý Thái Tổ.
-
- Phù hợp những ngành nghề sạch sẽ, cao cấp. Nhà không
- Giá 49
Giá: 49 Triệu/tháng
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 0,63 Triệu/m2
337332
Cho thuê
Đoạn gần vòng xoay Lý Thái Tổ.
-
- Phù hợp những ngành nghề sạch sẽ, cao cấp. Nhà không
- Giá 49
Vinh Nguyen
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2