Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
Đối diện trung tâm dạy nghề
Khu vực đông
Phù hợp làm văn phòng,
* Ưu tiên cho thuê mặt bằng để dán decal. Do đoạn đường chủ yếu để
Sàn trống 24
Giá: 16 Triệu/tháng
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
352434
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
Đối diện trung tâm dạy nghề
Khu vực đông
Phù hợp làm văn phòng,
Sàn trống 24
Hiền
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2