Thông tin mô tả
DT: 5.5x18m 1hầm 1trệt 6lầu sân thượng có 19P
Nhà nằm sau lưng căn
Khu
Nhà có Thang Máy, hệ thống Thiết bị báo cháy chữa cháy (chưa có giấy
Phù hợp để khách đầu tư
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 0,71 Triệu/m2
802732
Cho thuê
DT: 5.5x18m 1hầm 1trệt 6lầu sân thượng có 19P
Nhà nằm sau lưng căn
Khu
Phù hợp để khách đầu tư
Lê Nhân
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2