Thông tin mô tả
Cho thuê
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu nhà mới sàn trống suốt, cầu thang cuối nhà
+ DT: 12 x 8m. Nhà xây mới bàn giao tháng 1/2023,
+ Vị trí đắc địa trung tâm Q10
+
+ Xem nhà
Giá: 120 Triệu/tháng
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 1,25 Triệu/m2
352359
Cho thuê
Cho thuê
+ DT: 12 x 8m. Nhà xây mới bàn giao tháng 1/2023,
+ Vị trí đắc địa trung tâm Q10
+
+ Xem nhà
Nguyễn Quốc Huy
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2