Thông tin mô tả
Đia chỉ: Đường 3 Tháng 2,
-
- Kết cấu: Trệt + lửng + 4 lầu + mái che thang.
- Giá: 90
- Cọc 3
- Trượt giá: 2 năm tăng 10
- Thời gian sửa chữa: 1 tháng.
-
Vị trí đẹp nhất tuyến đường,
-
- Hỗ trợ
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 118 m2
Giá/m2: 0,76 Triệu/m2
727764
Cho thuê
Đia chỉ: Đường 3 Tháng 2,
-
- Kết cấu: Trệt + lửng + 4 lầu + mái che thang.
- Giá: 90
- Cọc 3
- Trượt giá: 2 năm tăng 10
- Thời gian sửa chữa: 1 tháng.
-
Vị trí đẹp nhất tuyến đường,
-
- Hỗ trợ
Hưng Thịnh
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2