Thông tin mô tả
Kết cấu: Trệt Lầu Sàn suốt trống.
Giá: 260tr/tháng
-
Giá: 260 Triệu/tháng
Diện tích: 462 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
767051
Cho thuê
Kết cấu: Trệt Lầu Sàn suốt trống.
Giá: 260tr/tháng
-
Nguyễn Lâm Gia Tuấn
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2