Thông tin mô tả
Cho thuê toà
Kết cấu: Hầm 5 Lầu.
Phù hợp: Spa, nha khoa, thẩm mỹ, văn phòng.
Giá: 179 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 1,12 Triệu/m2
349527
Cho thuê
Cho thuê toà
Kết cấu: Hầm 5 Lầu.
Phù hợp: Spa, nha khoa, thẩm mỹ, văn phòng.
Nguyễn Minh Hoàng
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2