Thông tin mô tả
Cần cho thuê nhà mặt phố Ngô Quyền, P. 6, Q. 10.
Vị trí: Gần phố đi bộ Nguyễn Tri Phương, Thích hợp
Kết cấu: Trệt, 3 Lầu + Sân Thượng.
3x
Một trong những siêu phẩm các
Giá ưu đãi cho các
Giá: 30 Triệu/tháng
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
607667
Cho thuê
Cần cho thuê nhà mặt phố Ngô Quyền, P. 6, Q. 10.
Vị trí: Gần phố đi bộ Nguyễn Tri Phương, Thích hợp
Kết cấu: Trệt, 3 Lầu + Sân Thượng.
3x
Một trong những siêu phẩm các
Giá ưu đãi cho các
Lê Văn Trí
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
11,5 triệu
86 m2
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2