Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà 14/12 hoàng dư khương, P 12 quận 10
-diện tích : 200
-kết cấu: trệt, 5 lầu , sân thượng
Giá: 330tr/th
-nhận nhà liền
-Xem nhà liên hệ A Tâm 0938 748 *** để biết thêm chi tiết
Giá: 330 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 1,65 Triệu/m2
352422
Cho thuê
Cho thuê toà nhà 14/12 hoàng dư khương, P 12 quận 10
-diện tích : 200
-kết cấu: trệt, 5 lầu , sân thượng
Giá: 330tr/th
-nhận nhà liền
-Xem nhà liên hệ A Tâm 0938 748 *** để biết thêm chi tiết
Minh Tâm
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2